An yi nasarar ƙara wannan samfurin zuwa kututture!

Duba Siyayyar Siyayya

Ajiyayyen ruwan tabarau na Kamara

Takaitaccen Bayani:

Ruwan tabarau na M12 mai faɗin kusurwa masu dacewa da na'urori masu auna firikwensin 1/2.7" don kallon motar baya

  • Mai jituwa don 1/2.7'' Sensor Hoto
  • Goyan bayan ƙudurin 5MP
  • F2.0 budewa (na al'ada)
  • M12 Dutsen
  • IR yanke tace na zaɓi

 



Kayayyaki

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfura Tsarin Sensor Tsawon Hankali (mm) FOV (H*V*D) TTL (mm) Tace IR Budewa Dutsen Farashin naúrar
cz cz cz cz cz cz cz cz cz

An tsara wannan jerin ruwan tabarau na kallon baya don 1/2.7" firikwensin hoto, kamar OV2710.

Gaskiya ne cikakken HD (1080P) CMOS firikwensin hoton launi wanda aka ƙera musamman don isar da babban ƙarshen HD bidiyo zuwa camcorders na dijital, kyamarar gidan yanar gizo na PC, tsaro da sauran aikace-aikacen hannu.

A madadin ruwan tabarau na kamaraLens na musamman ne wanda yawanci yake a bayan abin hawa kuma ana amfani dashi don ɗaukar hangen nesa mai faɗin yankin bayan abin hawa.Ruwan tabarau yawanci wani ɓangare ne na tsarin kyamarar ajiyar waje wanda ke nuna hoton da aka ɗauka akan allo a cikin abin hawa, yana taimaka wa direba ya ga cikas, masu tafiya a ƙasa, ko wasu motocin da ƙila su kasance a wurinsu.
An ƙera ruwan tabarau don ba da haske mai faɗi da faɗin kusurwa, wanda ke taimaka wa direba don yin fakin da sarrafa abin hawa cikin aminci.Wasu ruwan tabarau na kamara ma suna sanye da fasahar hangen dare, wanda ke ba su damar ɗaukar cikakkun hotuna a cikin ƙarancin haske.
A cikin 'yan shekarun nan, kyamarori masu ɗaukar hoto sun zama daidaitattun sifofi akan sabbin motoci da yawa, kuma an nuna su suna da tasiri wajen rage haɗari da inganta tsaro a kan hanya.

rth


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana